Ép kính Oppo Reno 4 PRO giá rẻ tại Đà Nẵng
Giá tham khảo theo đời máy; cửa hàng kiểm tra máy và báo giá chính xác trước khi làm.
- Dịch vụ
- Ép kính
Thông tin dịch vụ
Ép kính Oppo Reno 4 PRO giá rẻ tại Đà Nẵng: gọi 0828.127.128 để nhận báo giá tại Điện Thoại 99, 86 Hàm Nghi, Đà Nẵng; bảo hành 3 tháng. Kỹ thuật viên kiểm tra máy, báo giá và thời gian trước khi làm.
Nội dung chính (3 mục)
Nếu bạn đang tìm kiếm dịch vụ ép kính cho Oppo Reno 4 pro với giá rẻ, Điện Thoại 99.com là một lựa chọn lý tưởng. Dưới đây là thông tin chi tiết về tình trạng máy cần ép kính, quy trình ép kính và lý do bạn nên chọn Điện Thoại 99.com.

Tình trạng máy cần ép kính
- Kính bị nứt hoặc vỡ: Nếu mặt kính màn hình của bạn bị nứt, vỡ nhưng màn hình vẫn hiển thị bình thường.
- Mặt kính xước: Nhiều vết xước trên mặt kính có thể gây khó chịu trong quá trình sử dụng.
- Cảm ứng vẫn hoạt động: Nếu cảm ứng và hiển thị không bị ảnh hưởng nhưng kính bên ngoài đã hư hỏng.
Quy trình ép kính tại Điện Thoại 99.com
1. Tiếp nhận máy: Nhân viên sẽ kiểm tra tình trạng máy và xác nhận nhu cầu ép kính.
2. Báo giá: Sau khi kiểm tra, nhân viên sẽ cung cấp giá ép kính và thời gian dự kiến.
3. Thực hiện ép kính: Kỹ thuật viên sẽ tiến hành ép kính mới bằng công nghệ hiện đại và linh kiện chất lượng.
4. Kiểm tra lại: Sau khi ép kính, máy sẽ được kiểm tra để đảm bảo mọi chức năng hoạt động bình thường.
5. Bảo hành: Điện Thoại 99.com cung cấp chế độ bảo hành cho kính mới ép.
Tại sao nên chọn Điện Thoại 99.com?
- Giá cả cạnh tranh: Cam kết giá hợp lý và cạnh tranh với thị trường.
- Chất lượng linh kiện: Sử dụng kính chính hãng, đảm bảo độ bền và an toàn cho máy.
- Kỹ thuật viên tay nghề cao: Đội ngũ có kinh nghiệm, thực hiện dịch vụ nhanh chóng và chính xác.
- Dịch vụ khách hàng tận tâm: Hỗ trợ tư vấn và chăm sóc khách hàng chu đáo.
- Chế độ bảo hành tốt: Bảo đảm quyền lợi của khách hàng sau khi ép kính.
Nếu bạn cần ép kính cho Oppo Reno 4,Pro hãy đến Điện Thoại 99.com để được phục vụ tốt nhất!
ĐIỆN THOẠI 99.COM
Hotline: 0828 127 128
Facebook: Điện thoại 99 giá rẻ Đà Nẵng
Website: https://dienthoai99.com/
Quy trình sửa chữa tại Điện Thoại 99
- Liên hệ hoặc đặt lịchGọi 0828.127.128, nhắn Zalo hoặc đặt lịch ngay trên trang này.
- Kiểm tra và báo giáKỹ thuật viên kiểm tra máy, báo giá và thời gian trước khi làm.
- Sửa trực tiếp tại quầyBạn có thể xem kỹ thuật viên thao tác trên máy của mình.
- Nhận máy, bảo hànhKiểm tra lại máy khi nhận; bảo hành 3 tháng cho dịch vụ này. Chính sách bảo hành
Đặt lịch sửa
Chọn ngày giờ mang máy đến 86 Hàm Nghi, Đà Nẵng. Cửa hàng gọi lại xác nhận lịch và báo giá theo tình trạng máy.
Dịch vụ: Ép kính Oppo Reno 4 PRO giá rẻ tại Đà Nẵng
Dịch vụ liên quan
-
Thay pin OPPO Reno 4 PRO giá rẻ lấy ngay
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
Thay mặt Kính oppo Reno 3 pro
400.000đXem dịch vụ -
-11% Ép kính Oppo Reno 4 giá rẻ tại Đà Nẵng
310.000đXem dịch vụ350.000đ -
-11% Ép kính Oppo Reno 3 giá rẻ tại Đà Nẵng
310.000đXem dịch vụ350.000đ -
-11% Ép kính Oppo Reno 5 giá rẻ lấy ngay lại Đà Nẵng
310.000đXem dịch vụ350.000đ -
Ép kính Oppo Reno 6 PRO giá rẻ tại Điện Thoại 99.com
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
-11% Ép kính Oppo Reno 2F giá rẻ tại Đà Nẵng
310.000đXem dịch vụ350.000đ -
Ép kính Oppo Reno 8 PRO giá rẻ tại Đà Nẵng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ
Xem thêm
Bài viết liên quan
-
Dịch vụ ép kính oppo và thay màn hình chính
Điện Thoại 99 là địa chỉ uy tín tại Đà Nẵng chuyên cung cấp dịch vụ ép kính, thay màn hình Oppo chính hãng, giá rẻ. Với đội ngũ kỹ thuật viên tay nghề cao, linh kiện chất lượng và…
-
Cuối Năm Tân Trang Điện Thoại – Điện Thoại 99 Nhận Độ Vỏ, Thay Màn, Thay Pin, Ép Kính Giá Tốt
Điện Thoại 99 Đà Nẵng cung cấp dịch vụ tân trang điện thoại toàn diện: độ vỏ, thay màn hình, thay pin, ép kính... với giá tốt nhất thị trường. Kỹ thuật viên tay nghề cao, linh…
-
Dịch vụ ép kính điện thoại lấy liền giá rẻ
Điện Thoại 99 cung cấp dịch vụ ép kính điện thoại lấy liền, giá rẻ tại Đà Nẵng. Khách hàng được ký tên lên linh kiện, trực tiếp quan sát quy trình, đảm bảo minh bạch và an tâm…
-
Điện thoại vỡ kính đừng vội thay màn mà hãy đến ngay Điện Thoại 99 để ép kính!!
Điện Thoại 99 cung cấp dịch vụ ép kính điện thoại uy tín, giá rẻ tại Đà Nẵng. Khách hàng được trực tiếp quan sát và ký tên lên linh kiện, đảm bảo không lo "luộc đồ". Liên hệ ngay…
Đánh giá Ép kính Oppo Reno 4 PRO giá rẻ tại Đà Nẵng
Chưa có đánh giá. Bạn đã mua hoặc sửa máy tại cửa hàng? Chia sẻ trải nghiệm của bạn.
Viết đánh giáChấm điểm và vài dòng chia sẻ, không cần đăng nhập
Sửa điện thoại tại Điện Thoại 99
Mang máy đến cửa hàng để kỹ thuật viên kiểm tra và báo giá trước khi làm.
- Địa chỉ86 Hàm Nghi, Phường Thanh Khê, Đà Nẵng · Xem trên Google Maps
- Hotline0828.127.128
- Giờ mở cửa07:30 – 21:00, tất cả các ngày
- Khu vực phục vụThanh Khê · Hải Châu · Liên Chiểu · Cẩm Lệ · Sơn Trà · Ngũ Hành Sơn
Điện Thoại 9986 Hàm Nghi, Đà Nẵng











