Ép kính Oppo Reno 3 giá rẻ tại Đà Nẵng
Giá tham khảo theo đời máy; cửa hàng kiểm tra máy và báo giá chính xác trước khi làm.
- Dịch vụ
- Ép kính
Thông tin dịch vụ
Ép kính Oppo Reno 3 giá rẻ tại Đà Nẵng: giá tham khảo 310.000đ tại Điện Thoại 99, 86 Hàm Nghi, Đà Nẵng; bảo hành 3 tháng. Kỹ thuật viên kiểm tra máy, báo giá và thời gian trước khi làm.
Khi bạn cần ép kính cho Reno 3, Điện Thoại 99.com là một lựa chọn tuyệt vời. Dưới đây là thông tin chi tiết về quy trình và lý do nên chọn dịch vụ này:

Quy trình ép kính tại Điện Thoại 99.com
1. Kiểm tra tình trạng máy: Kỹ thuật viên sẽ xem xét tình trạng kính và màn hình để xác định cần ép kính hay thay thế màn hình hoàn toàn.
2. Tư vấn và báo giá: Sau khi kiểm tra, khách hàng sẽ nhận được tư vấn về giải pháp tốt nhất cùng với báo giá rõ ràng.
3. Tiến hành ép kính: Sử dụng công nghệ hiện đại và linh kiện chất lượng, kỹ thuật viên sẽ tiến hành ép kính một cách cẩn thận.
4. Kiểm tra và hoàn thiện: Sau khi ép kính xong, máy sẽ được kiểm tra kỹ lưỡng để đảm bảo hoạt động ổn định.
5. Bảo hành: Điện Thoại 99.com cung cấp chế độ bảo hành cho dịch vụ ép kính, giúp khách hàng yên tâm hơn.
Lý do nên chọn Điện Thoại 99.com
- Chất lượng linh kiện: Sử dụng kính và vật liệu chính hãng, đảm bảo độ bền và hiệu suất.
- Đội ngũ kỹ thuật viên tay nghề cao: Kinh nghiệm và chuyên môn giúp quy trình diễn ra nhanh chóng và chính xác.
- Dịch vụ khách hàng tốt: Đội ngũ hỗ trợ nhiệt tình, sẵn sàng giải đáp mọi thắc mắc.
- Giá cả cạnh tranh: Đưa ra mức giá hợp lý và minh bạch, không phát sinh thêm phí.
Nếu bạn đang tìm nơi ép kính cho Reno 3, Điện Thoại 99.com sẽ là lựa chọn đáng tin cậy!
ĐIỆN THOẠI 99.COM
Hotline: 0828 127 128
Facebook: Điện thoại 99 giá rẻ Đà Nẵng
Website: https://dienthoai99.com/
Quy trình sửa chữa tại Điện Thoại 99
- Liên hệ hoặc đặt lịchGọi 0828.127.128, nhắn Zalo hoặc đặt lịch ngay trên trang này.
- Kiểm tra và báo giáKỹ thuật viên kiểm tra máy, báo giá và thời gian trước khi làm.
- Sửa trực tiếp tại quầyBạn có thể xem kỹ thuật viên thao tác trên máy của mình.
- Nhận máy, bảo hànhKiểm tra lại máy khi nhận; bảo hành 3 tháng cho dịch vụ này. Chính sách bảo hành
Đặt lịch sửa
Chọn ngày giờ mang máy đến 86 Hàm Nghi, Đà Nẵng. Cửa hàng gọi lại xác nhận lịch và báo giá theo tình trạng máy.
Dịch vụ: Ép kính Oppo Reno 3 giá rẻ tại Đà Nẵng
Dịch vụ liên quan
-
-8% Thay màn OPPO Reno 3 giá rẻ lấy ngay tại Đà Nẵng
1.430.000đXem dịch vụ1.550.000đ -
Thay pin OPPO Reno 3 giá rẻ lấy ngay tại Đà Nẵng
Liên hệ báo giáXem dịch vụ -
-11% Ép kính Oppo Reno 4 giá rẻ tại Đà Nẵng
310.000đXem dịch vụ350.000đ -
-11% Ép kính Oppo Reno 5 giá rẻ lấy ngay lại Đà Nẵng
310.000đXem dịch vụ350.000đ -
Thay mặt Kính oppo Reno 3 pro
400.000đXem dịch vụ -
-11% Ép kính Oppo Reno 2F giá rẻ tại Đà Nẵng
310.000đXem dịch vụ350.000đ -
-10% Ép kính Oppo Reno 7z giá rẻ lấy ngay tại Điện Thoại 99.com
360.000đXem dịch vụ400.000đ -
-16% Ép kính Oppo Reno 8T giá rẻ lấy ngay tại Đà Nẵng
630.000đXem dịch vụ750.000đ
Xem thêm
Bài viết liên quan
-
Dịch vụ ép kính oppo và thay màn hình chính
Điện Thoại 99 là địa chỉ uy tín tại Đà Nẵng chuyên cung cấp dịch vụ ép kính, thay màn hình Oppo chính hãng, giá rẻ. Với đội ngũ kỹ thuật viên tay nghề cao, linh kiện chất lượng và…
-
Cuối Năm Tân Trang Điện Thoại – Điện Thoại 99 Nhận Độ Vỏ, Thay Màn, Thay Pin, Ép Kính Giá Tốt
Điện Thoại 99 Đà Nẵng cung cấp dịch vụ tân trang điện thoại toàn diện: độ vỏ, thay màn hình, thay pin, ép kính... với giá tốt nhất thị trường. Kỹ thuật viên tay nghề cao, linh…
-
Dịch vụ ép kính điện thoại lấy liền giá rẻ
Điện Thoại 99 cung cấp dịch vụ ép kính điện thoại lấy liền, giá rẻ tại Đà Nẵng. Khách hàng được ký tên lên linh kiện, trực tiếp quan sát quy trình, đảm bảo minh bạch và an tâm…
-
Điện thoại vỡ kính đừng vội thay màn mà hãy đến ngay Điện Thoại 99 để ép kính!!
Điện Thoại 99 cung cấp dịch vụ ép kính điện thoại uy tín, giá rẻ tại Đà Nẵng. Khách hàng được trực tiếp quan sát và ký tên lên linh kiện, đảm bảo không lo "luộc đồ". Liên hệ ngay…
Đánh giá Ép kính Oppo Reno 3 giá rẻ tại Đà Nẵng
Chưa có đánh giá. Bạn đã mua hoặc sửa máy tại cửa hàng? Chia sẻ trải nghiệm của bạn.
Viết đánh giáChấm điểm và vài dòng chia sẻ, không cần đăng nhập
Sửa điện thoại tại Điện Thoại 99
Mang máy đến cửa hàng để kỹ thuật viên kiểm tra và báo giá trước khi làm.
- Địa chỉ86 Hàm Nghi, Phường Thanh Khê, Đà Nẵng · Xem trên Google Maps
- Hotline0828.127.128
- Giờ mở cửa07:30 – 21:00, tất cả các ngày
- Khu vực phục vụThanh Khê · Hải Châu · Liên Chiểu · Cẩm Lệ · Sơn Trà · Ngũ Hành Sơn
Điện Thoại 9986 Hàm Nghi, Đà Nẵng











